531 Coventry Eagle ladies / mixte f&f

Hi,

I'm beginning a bit of a clear out, have finally come to terms with the fact this will not get built up (my wife has sufficient bikes).

I'm after £40 plus postage, or collection available from Bristol. I may be able to deliver to surrounding area.

Includes headset in smooth, useable condition. I can include a Sugino bottom bracket but this requires cleaning and servicing. Paint, chrome and decals in great shape considering age. Bottom bracket threads perfect. Seat tube measures 53cm / 21 inches centre to top. 120 mm spaced horizontal rear dropouts.

Cheers

Attachments

• coventry eagle.jpg
    coventry eagle.jpg
    140 KB · Views: 1,358
Mơ thấy cây hành lá mang lại ý nghĩa gì

Hành lá đó là một trong những cây trồng phổ biến của nhiều nước trên thế giới bởi chúng góp mặt vào nhiều món ăn, thêm sự đậm đà và hương vị thơm ngon hơn nhiều. Không những chỉ là hương vị bình thường mà chúng còn đóng góp là loại thuwch phẩm có tính kháng viên rất cao, giàu chất vitamin A, B, C.

Nó cũng cấp một nguồn dinh dưỡng thiên nhiên tiềm năng nhằm cung cấp nhiều canxi,….cho cơ thể con người. Nhiều người thích ăn hàng lá và thậm chí là nghiện chúng, họ có thể cho vào mọi món ăn để phục vụ sở thích của mình.

Vậy nếu đêm qua bạn ngủ có giấc mơ thấy hoa sơn trà trong giấc mơ của bạn thì sao? Bạn đang tò mò về ý nghĩa của giấc mơ này đúng chứ. Sau đây hãy cùng chúng tôi khám phá giấc mơ này để tìm hiểu câu trả lời cho chính mình bạn nhé!

Theo chuyên gia XSMB hôm nay đã giải mã giấc mơ thấy hành lá điều này thể hiện rằng bạn cần phải khám phá những điều bí ẩn trong công việc củ chính mình, điều đó sẽ khiến bạn có được một sự đổi mới đầy thách thức và nó sẽ giúp bạn có được một sự nghiệp bền vững.

Giấc mơ này cũng muốn nhắc nhở bạn hãy biết tìm hiểu mọi vấn đề của sự việc, điều đó sẽ giúp bạn có được một sự nghiệp bền vững và con đường phía trước ổn định cả về kinh tế và phía tình cảm.

Nếu bạn thấy mình đang trồng những cây hàng lá trong giấc mơ thì điều này mang ý nghĩa về bạn nói chỉ rằng bạn là một người khá cẩn thận và tỉ mỉ, bạn luôn biết cách chu toàn mọi việc từ những thứ nhỏ nhất trong cuộc sống và cho cả gia đình.

Giấc mơ này còn nói về sức khỏe và cảm xúc của bạn, hiện bạn đang cảm thấy rất tốt tuy nhiên bạn cũng cần để ý đến bản thân của chính mình, hãy chăm sóc bản thân của mình bạn nhé đừng để mình trở nên bơ phờ, xấu xí rồi mới ngộ ra.

Giấc mộng đang thu hoạch hành hoa báo hiệu sắp tới bạn sẽ dành được một số thành công. Tuy chúng khá nhỏ và không có gì nổi trội so với những người xung quanh nhưng chúng lại khiến bạn có thêm rất nhiều động lực để cố gắng trong tương lai.

Thấy mình đang ăn những món ăn có hành thì giấc mơ này nói về sức khỏe của bạn, hiện bạn đang gặp phải những vấn đề không tốt về sức khỏe của mình và bạn cũng luôn có cảm giác khó chịu và buồn chuồn. Nó còn có ý muốn nói rằng bạn luôn có cảm giác khó chịu về công việc, áp lực về gia đình và điều đó khiến bạn cảm thấy bị suy yếu. Hãy cân bằng bản thân mình và tìm cách nghỉ ngơi để thư giãn.

Với giấc mơ này không những mang lại ý nghĩa mà nó còn mang lại may mắn cho chính bạn, nếu bạn tham gia chơi xổ số thì hãy nhanh tay đánh ngay con số may mắn 73 – 94 – 64 đây chính là con số được chuyên gia XSTD dự đoán và tính toán chuẩn và chính xác nhất.

Mộng thấy câu hàng bị héo nó thể hiện rằng cuộc sống của bạn đang bị người khác chi phối, họ luôn có những ghen ghét đối với bạn, họ muốn đẩy bạn tới mức đường cùng không muốn bạn trở nên thành công. Chiêm bao thấy mình dẫm nát cây hành điều này cho thấy rằng trong cuộc sống của bạn bạn lại là một người khá khéo léo, mặc dù người khác không thích bạn nhưng bạn lại biết cách nhường nhịn, nhưng chính điều đó lại trở thành gánh nặng lên vai chính mình. Điều này sẽ khiến bạn chịu phải không ít thiệt thòi đâu nhé.

Mơ thấy bạn vứt cây hàng đi thì nó báo hiệu bạn đang gây thù chuốc oán với không ít người đâu nhé, hãy nên nhớ cẩn thận mồm miệng để phòng tránh mọi chuyện xấu có thể xảy ra. Đừng vì những quyết định vội vàng mà đánh mất tất cả.

Còn với giấc mơ thấy người nào đó vứt hành vào người bạn thì đó là thể hiện vị trí của bạn, hiện bạn đang có những kẻ tiểu nhân muốn vùi dập bạn xuống thấp. Bạn hãy cần cải thiện tính cách của bản thân mình để có thể tiếp xúc được những mối quan hệ xã hội một cách ôn hòa nhất.

Ngoài ra, nếu bạn thấy mình đang nấu món ăn có hàng thì điều này thể hiện rằng bạn đang ghe tỵ với những người xung quanh mình, bạn cũng đang gặp phải những rạn nứt trong tình cảm của mình với người yêu hoặc bạn bè thân thiết.

Thấy mình đang trồng câu hành ở vườn thì đó lại thể hiện sự rắc rối về vấn đề sức khỏe, bạn hãy biết cách chăm sóc bản thân mình một cách tốt nhất đừng vì những vấn đề cá nhân mà quên rằng có sức khỏe là có tất cả.

Hy vọng với những ý nghĩa đã được chúng tôi giải đáp ở trên đã phần nào giúp bạn hiểu hơn về ý nghĩa cùng những con số ứng với giấc mơ hoa sơn trà. Nếu bạn muốn có cho mình cặp số dự đoán đẹp cùng kết quả xổ số 3 miền nhanh nhất thì đừng quên truy cập xoso.me bạn nhé!

Xem thêm: Xổ số miền Nam nhanh nhất hôm nay

Back